Latest Updates

List ya mastaa 10 wa soka wanaomiliki fedha nyingi zaidi duniani…


Cristiano Ronaldo ameendelea kuudhihirishia ulimwengu kwamba yeye bado ni bora zaidi ya wenzake baada ya kuendelea kushika nafasi ya kwanza kwa wanasoka wenye utajiri mkubwa kupitia mtandao wa goal.com.

Kwa mujibu wa mtandao huo Ronaldo ana utajiri wa pauni milioni 210 akimuacha nyuma mpinzani wake anayeshikilia nafasi ya pili Lionel Messi mwemye utajiri wa pauni 200.

Utajiri wa Ronaldo si tu unapatikana uwanjani bali pia amekuwa akipata dili la kuwa balozi wa kampuni mbalimbali kama Toyota, Sumsung, Nike na Herbalife ambazo zimekuwa zikifanya naye kazi ya kuzitangaza mara kwa mara.

1. Cristiano Ronaldo


Anatokea Real Madrid: Huyu ndiye mchezaji bora wa dunia na ameendelea kushikilia rekodi yake ya nafasi ya kwanza, ana utajiri wa Euro milioni 210

2. Lionel Messi


Ni mchezaji wa Barcelona: ana utajiri wa Euro milioni 200

3.Neymar Da Silva Santos Jr


Anatokea klabu ya Barcelona: Ni Raia wa Brazil ana utajiri wa Euro milioni 135

4. Zlatan Ibrahimovic


Anatokea klabu ya Paris Saint- German Fc: Ana utajiri wa Euro milioni 105

5.Wyne Rooney


Ni mshambuliaji wa Manchester United: Ana utajiri wa Euro milioni 103

6.Ricardo Kaka


Ni kiungo wa timu ya Taifa ya Brazil na Orlando City: Ana utajiri wa Euro milioni 96

7. Samuel Etoo


Anatokea klabu ya U.C Sampdoria: Ana utajiri wa Euro milioni 87
Raul Gonzalez


Mshambuliaji wa timu ya Al Sadd SC: Ana utajiri wa Euro 85

9. Ronaldinho (Gaucho)


Ni kiungo wa Queretaro F.C: Ana utajiri wa Euro milioni 83

10.Frank Lampard


Ni kiungo wa Manchester City: Ana utajiri wa Euro milioni 80